TruyenVip
📖 Đọc ngay
Tiểu Công Tử Xinh Đẹp Như Hoa

Tiểu Công Tử Xinh Đẹp Như Hoa Full

Tác giả: Thán Khảo Dụ Viên

📚 29 chương👁 149 lượt xem8.4/10Đang ra

Thông tin truyện

  • Tác giả: Thán Khảo Dụ Viên
  • Thể loại: Cổ Đại, Sủng, Đam Mỹ
  • Trạng thái: Đang ra

Chương mới nhất

Giới thiệu truyện Tiểu Công Tử Xinh Đẹp Như Hoa

Tiểu Công Tử Xinh Đẹp Như Hoa thu hút bởi cốt truyện đặc sắc và nhịp kể ổn định: tình tiết có lớp lang, vừa giữ sức căng vừa để người đọc kịp cảm nhận bối cảnh và cảm xúc nhân vật.

Cốt truyện, nhân vật và văn phong

Ngoài cốt truyện hấp dẫn, Tiểu Công Tử Xinh Đẹp Như Hoa còn gây ấn tượng bởi hệ thống nhân vật được xây dựng sâu sắc, mỗi nhân vật đều có câu chuyện và động cơ riêng. Văn phong lôi cuốn, nhiều tình tiết bất ngờ giúp người đọc khó rời mắt; cao trào dẫn dắt tự nhiên, vừa kịch tính vừa có lớp suy ngẫm về tâm lý và quan hệ nhân vật.

Đọc full tại Truyenvip

Đọc full online miễn phí trên Truyenvip, chương mới cập nhật nhanh; giao diện gọn, tiện mobile. Danh sách chương theo thứ tự; nút “Đọc truyện ngay” mở chương đầu tiên.

Danh sách chương (29)

Top truyện Cổ Đại xem nhiều

Xem tất cả →
  1. 1Phong Thần Châu
    Phong Thần Châu

    10919 chương · ⭐ 7.2 · 99,619 lượt xem

  2. 2Xuyên Nhanh: Nữ Phối, Bình Tĩnh Một Chút
    Xuyên Nhanh: Nữ Phối, Bình Tĩnh Một Chút

    5818 chương · ⭐ 8.6 · 54,693 lượt xem

  3. 3Bạo Tiếu Sủng Phi: Gia Gia Ta Chờ Ngươi Bỏ Vợ (Song Thế Sủng Phi)
  4. 4Bá Võ - Khai Hoang
    Bá Võ - Khai Hoang

    2690 chương · ⭐ 9.3 · 41,193 lượt xem

  5. 5[Xuyên Nhanh] Thực Hiện Nguyện Vọng Của Nữ Phụ
    [Xuyên Nhanh] Thực Hiện Nguyện Vọng Của Nữ Phụ

    1960 chương · ⭐ 8.3 · 19,432 lượt xem

  6. 6Cung Nữ Thượng Vị Ký: Nhất Phẩm Hoàng Quý Phi
    Cung Nữ Thượng Vị Ký: Nhất Phẩm Hoàng Quý Phi

    1829 chương · ⭐ 7.1 · 18,041 lượt xem

  7. 7Xuyên Việt Du Long Hí Phượng: Thiên Tài Tiểu Vương Phi
    Xuyên Việt Du Long Hí Phượng: Thiên Tài Tiểu Vương Phi

    2413 chương · ⭐ 8.0 · 17,750 lượt xem

  8. 8Tối Cường Thần Thoại Đế Hoàng
    Tối Cường Thần Thoại Đế Hoàng

    2383 chương · ⭐ 7.9 · 16,803 lượt xem

  9. 9Khánh Dư Niên
    Khánh Dư Niên

    2095 chương · ⭐ 7.8 · 16,726 lượt xem

  10. 10Rể Ngoan Xuống Núi, Tu Thành Chính Quả
    Rể Ngoan Xuống Núi, Tu Thành Chính Quả

    1459 chương · ⭐ 6.7 · 16,218 lượt xem

  11. 11Phế Sài Muốn Nghịch Thiên: Ma Đế Cuồng Phi
    Phế Sài Muốn Nghịch Thiên: Ma Đế Cuồng Phi

    1801 chương · ⭐ 8.2 · 15,805 lượt xem

  12. 12Thần Y Vương Phi: Vương Gia Tránh Ra
    Thần Y Vương Phi: Vương Gia Tránh Ra

    1868 chương · ⭐ 8.5 · 15,619 lượt xem

Truyện tương tự

Hai Giới Đầu Cơ ThươngĐang ra
Hai Giới Đầu Cơ Thương

Diệp Ức Lạc

Hai Giới Đầu Cơ Thương — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

135 chương8.6
Mỹ Nhân Bệnh Tật Không Làm Thế ThânĐang ra
Mỹ Nhân Bệnh Tật Không Làm Thế Thân

Vân Sơ Đường

Mỹ Nhân Bệnh Tật Không Làm Thế Thân — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

195 chương8.3
Tiểu Địa Chủ - Huyết HuyếtĐang ra
Tiểu Địa Chủ - Huyết Huyết

Huyết Huyết

Tiểu Địa Chủ - Huyết Huyết — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

142 chương7.2
Dù Tương Phùng Cũng Chẳng Nhận RaĐang ra
Dù Tương Phùng Cũng Chẳng Nhận Ra

Quỷ Sửu

Dù Tương Phùng Cũng Chẳng Nhận Ra — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

125 chương7.1
Vai Phản Diện Cùng Ta Xây Dựng Sự NghiệpĐang ra
Vai Phản Diện Cùng Ta Xây Dựng Sự Nghiệp

Điềm Miêu

Vai Phản Diện Cùng Ta Xây Dựng Sự Nghiệp — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

62 chương8.2
Tiểu Giao Nhân Bị Bạo Quân Nghe Thấy Tiếng LòngĐang ra
Tiểu Giao Nhân Bị Bạo Quân Nghe Thấy Tiếng Lòng

Phạn Tiên

Tiểu Giao Nhân Bị Bạo Quân Nghe Thấy Tiếng Lòng — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

120 chương8.4
Sau Khi Xuyên Thành Pháo Hôi Omega Của Bạo QuânĐang ra
Sau Khi Xuyên Thành Pháo Hôi Omega Của Bạo Quân

Nhất Diệp Bồ Đề

Sau Khi Xuyên Thành Pháo Hôi Omega Của Bạo Quân — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

103 chương8.9
Xuyên Việt Chi Toàn Năng Phu LangĐang ra
Xuyên Việt Chi Toàn Năng Phu Lang

Bắc Phong Xuy

Xuyên Việt Chi Toàn Năng Phu Lang — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

130 chương7.7

Câu hỏi thường gặp

Tiểu Công Tử Xinh Đẹp Như Hoa nói về gì?

Truyện Tiểu Công Tử Xinh Đẹp Như Hoa của tác giả Thán Khảo Dụ Viên kể về Tiểu công tử là người yêu thích cái đẹp, gạch men trong nhà trong xanh như pha lê không chút tì vết. Chỉ mỹ nhân mới có tầm nhìn cao như thế, ngay cả mỹ nhân đệ nhất kinh thành cũng không hể lọt vào mắt hắn. Vậy mà không ngờ, một thoáng lướt qua, bộ hồng y kia liền câu mất hồn hắn. "Ta chuộc thân cho ngươi, ngươi nguyện đi th

Tiểu Công Tử Xinh Đẹp Như Hoa có bao nhiêu chương và đã hoàn thành chưa?

Truyện hiện có 29 chương, trạng thái: đang ra. Chương mới nhất: Chương 33.

Tiểu Công Tử Xinh Đẹp Như Hoa có đáng đọc không?

Tiểu Công Tử Xinh Đẹp Như Hoa là truyện Cổ Đại & Sủng dài 29 chương trên Truyenvip. Hiện điểm đánh giá là 8.4/10 dựa trên đánh giá của độc giả. Trạng thái: Đang ra — có thể có chương mới được cập nhật thường xuyên. Bạn có thể bấm "Đọc từ đầu" để vào chương 1 hoặc "Chương mới nhất" để xem cập nhật gần nhất.

Ai là tác giả của Tiểu Công Tử Xinh Đẹp Như Hoa?

Truyện do tác giả Thán Khảo Dụ Viên sáng tác. Bạn có thể xem các tác phẩm khác cùng tác giả ở trang tác giả.