TruyenVip
📖 Đọc ngay
Từ Địch Thành Yêu

Từ Địch Thành Yêu Full

Tác giả: Tĩnh Dạ Tư

📚 38 chương👁 331 lượt xem8.4/10Đang ra

Thông tin truyện

  • Tác giả: Tĩnh Dạ Tư
  • Thể loại: Bách Hợp, Hài Hước
  • Trạng thái: Đang ra

Chương mới nhất

Giới thiệu truyện Từ Địch Thành Yêu

Từ Địch Thành Yêu thu hút bởi cốt truyện đặc sắc và nhịp kể ổn định: tình tiết có lớp lang, vừa giữ sức căng vừa để người đọc kịp cảm nhận bối cảnh và cảm xúc nhân vật.

Cốt truyện, nhân vật và văn phong

Ngoài cốt truyện hấp dẫn, Từ Địch Thành Yêu còn gây ấn tượng bởi hệ thống nhân vật được xây dựng sâu sắc, mỗi nhân vật đều có câu chuyện và động cơ riêng. Văn phong lôi cuốn, nhiều tình tiết bất ngờ giúp người đọc khó rời mắt; cao trào dẫn dắt tự nhiên, vừa kịch tính vừa có lớp suy ngẫm về tâm lý và quan hệ nhân vật.

Đọc full tại Truyenvip

Đọc full online miễn phí trên Truyenvip, chương mới cập nhật nhanh; giao diện gọn, tiện mobile. Danh sách chương theo thứ tự; nút “Đọc truyện ngay” mở chương đầu tiên.

Danh sách chương (38)

Top truyện Bách Hợp xem nhiều

Xem tất cả →
  1. 1Rể Quý Trời Cho
    Rể Quý Trời Cho

    2205 chương · ⭐ 7.4 · 18,640 lượt xem

  2. 2Dò Hư Lăng (Hiện Đại Thiên)
    Dò Hư Lăng (Hiện Đại Thiên)

    525 chương · ⭐ 9.2 · 4,732 lượt xem

  3. 3365 Cách Sống Sót Với Độ Khó Cao
    365 Cách Sống Sót Với Độ Khó Cao

    187 chương · ⭐ 8.5 · 2,692 lượt xem

  4. 4Hoan Nghênh Đi Tới Dưỡng Lão Tiểu Thế Giới
    Hoan Nghênh Đi Tới Dưỡng Lão Tiểu Thế Giới

    198 chương · ⭐ 6.6 · 2,617 lượt xem

  5. 5Ái Phi Của Nữ Đế
    Ái Phi Của Nữ Đế

    200 chương · ⭐ 6.7 · 2,408 lượt xem

  6. 6Giang Hồ Khắp Nơi Là Áo Choàng
    Giang Hồ Khắp Nơi Là Áo Choàng

    183 chương · ⭐ 6.5 · 2,320 lượt xem

  7. 7Trọng Sinh HE Với Đối Thủ Một Mất Một Còn
    Trọng Sinh HE Với Đối Thủ Một Mất Một Còn

    199 chương · ⭐ 7.8 · 2,269 lượt xem

  8. 8Ta Thật Không Nghĩ Cùng Hắc Nguyệt Quang Nữ Chủ HE
    Ta Thật Không Nghĩ Cùng Hắc Nguyệt Quang Nữ Chủ HE

    171 chương · ⭐ 6.9 · 2,212 lượt xem

  9. 9Chuyện Ta Không Biết
    Chuyện Ta Không Biết

    170 chương · ⭐ 7.8 · 2,197 lượt xem

  10. 10Cô Vợ Ảnh Hậu
    Cô Vợ Ảnh Hậu

    194 chương · ⭐ 9.3 · 2,168 lượt xem

  11. 11Hoán Đổi Ảnh Hậu
    Hoán Đổi Ảnh Hậu

    188 chương · ⭐ 9.6 · 2,165 lượt xem

  12. 12Phất Huyền Thập Tam Khúc
    Phất Huyền Thập Tam Khúc

    167 chương · ⭐ 8.3 · 2,117 lượt xem

Truyện tương tự

Chu Sa NhiễmĐang ra
Chu Sa Nhiễm

Lưu Ly Tú

Chu Sa Nhiễm — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

160 chương8.4
Khủng Đồng Nữ Trọng Sinh Bẻ Cong Ảnh HậuĐang ra
Khủng Đồng Nữ Trọng Sinh Bẻ Cong Ảnh Hậu

Mộ Vũ Hề Hề

Khủng Đồng Nữ Trọng Sinh Bẻ Cong Ảnh Hậu — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

140 chương7.2
Thiên Địa Vãn HồiĐang ra
Thiên Địa Vãn Hồi

Hoán Di

Thiên Địa Vãn Hồi — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

135 chương7.5
Đấu Phá Chi Xuyên Qua Chỉ Vì Các NgươiĐang ra
Đấu Phá Chi Xuyên Qua Chỉ Vì Các Ngươi

Meovangkute

Đấu Phá Chi Xuyên Qua Chỉ Vì Các Ngươi — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

123 chương10.0
[SNH48-GNZ48] Tứ Đại Cầm Thú và Tứ Đại Hoa KhôiĐang ra
[SNH48-GNZ48] Tứ Đại Cầm Thú và Tứ Đại Hoa Khôi

Silky

[SNH48-GNZ48] Tứ Đại Cầm Thú và Tứ Đại Hoa Khôi — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

125 chương8.2
Tam Công Chúa - Đại Tiểu ThưĐang ra
Tam Công Chúa - Đại Tiểu Thư

Mangan24

Tam Công Chúa - Đại Tiểu Thư — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

68 chương10.0
Ngàn Năm SayĐang ra
Ngàn Năm Say

Nghịch Tuyết

Ngàn Năm Say — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

105 chương10.0
Đạo Trưởng Đã Lâu Không GặpĐang ra
Đạo Trưởng Đã Lâu Không Gặp

Tuyệt Ca

Đạo Trưởng Đã Lâu Không Gặp — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

110 chương7.9

Câu hỏi thường gặp

Từ Địch Thành Yêu nói về gì?

Bạn đang đọc truyện Từ Địch Thành Yêu của tác giả Tĩnh Dạ Tư . Anti chuyển thành fan, chuyện này cũng thường thôi! Cố Thanh Hàn vừa ra tay, anti lại thành lão bà của ảnh hậu. Cái người này cả gan thật đấy, dám đi chọc gheo lão bà của kim chủ mình. Trời ạ, đã là tình nhân mà còn đi khiêu khích chính thất, thật là không biết trời cao đất dày. Mà Cố Thanh Hàn vì sao bị người yêu bỏ rơi? Vì tên người

Từ Địch Thành Yêu có bao nhiêu chương và đã hoàn thành chưa?

Truyện hiện có 38 chương, trạng thái: đang ra. Chương mới nhất: Chương 38: 38: Chương 36.

Từ Địch Thành Yêu có đáng đọc không?

Từ Địch Thành Yêu là truyện Bách Hợp & Hài Hước dài 38 chương trên Truyenvip. Hiện điểm đánh giá là 8.4/10 dựa trên đánh giá của độc giả. Trạng thái: Đang ra — có thể có chương mới được cập nhật thường xuyên. Bạn có thể bấm "Đọc từ đầu" để vào chương 1 hoặc "Chương mới nhất" để xem cập nhật gần nhất.

Ai là tác giả của Từ Địch Thành Yêu?

Truyện do tác giả Tĩnh Dạ Tư sáng tác. Bạn có thể xem các tác phẩm khác cùng tác giả ở trang tác giả.