TruyenVip
📖 Đọc ngay
Ông Chủ Ở Bên Cạnh Nhà Tôi

Ông Chủ Ở Bên Cạnh Nhà Tôi Full

Tác giả: Thập Nhị Bôi Khả Khả

📚 4 chương👁 33 lượt xem9.1/10Full

Thông tin truyện

  • Tác giả: Thập Nhị Bôi Khả Khả
  • Thể loại: Hài Hước, Khác, Ngôn Tình, Đoản Văn, Đô Thị
  • Trạng thái: Full

Chương mới nhất

Giới thiệu truyện Ông Chủ Ở Bên Cạnh Nhà Tôi

Ông Chủ Ở Bên Cạnh Nhà Tôi thu hút bởi cốt truyện đặc sắc và nhịp kể ổn định: tình tiết có lớp lang, vừa giữ sức căng vừa để người đọc kịp cảm nhận bối cảnh và cảm xúc nhân vật.

Cốt truyện, nhân vật và văn phong

Ngoài cốt truyện hấp dẫn, Ông Chủ Ở Bên Cạnh Nhà Tôi còn gây ấn tượng bởi hệ thống nhân vật được xây dựng sâu sắc, mỗi nhân vật đều có câu chuyện và động cơ riêng. Văn phong lôi cuốn, nhiều tình tiết bất ngờ giúp người đọc khó rời mắt; cao trào dẫn dắt tự nhiên, vừa kịch tính vừa có lớp suy ngẫm về tâm lý và quan hệ nhân vật.

Đọc full tại Truyenvip

Đọc full online miễn phí trên Truyenvip, chương mới cập nhật nhanh; giao diện gọn, tiện mobile. Danh sách chương theo thứ tự; nút “Đọc truyện ngay” mở chương đầu tiên.

Danh sách chương (4)

Top truyện Hài Hước xem nhiều

Xem tất cả →
  1. 1Vạn Cổ Đệ Nhất Thần
    Vạn Cổ Đệ Nhất Thần

    6037 chương · ⭐ 8.4 · 39,936 lượt xem

  2. 2Bắt Đầu Ban Thưởng 100 Triệu Mạng
    Bắt Đầu Ban Thưởng 100 Triệu Mạng

    2688 chương · ⭐ 8.0 · 27,667 lượt xem

  3. 3Sư Huynh Của Ta Quá Mạnh
    Sư Huynh Của Ta Quá Mạnh

    3458 chương · ⭐ 9.7 · 26,768 lượt xem

  4. 4Mẹ 17 Tuổi: Con Trai Thiên Tài Cha Phúc Hắc
    Mẹ 17 Tuổi: Con Trai Thiên Tài Cha Phúc Hắc

    2627 chương · ⭐ 8.0 · 16,119 lượt xem

  5. 5Hoa sơn Tái Khởi
    Hoa sơn Tái Khởi

    1753 chương · ⭐ 9.5 · 15,162 lượt xem

  6. 6Nam Thần Quốc Dân, Cửu Thiếu Xin Thỉnh Giáo (Chú Út Tổng Tài Yêu Không Nào)
  7. 7Thập Niên 80, Vợ À! Li Hôn Nào Có Dễ
    Thập Niên 80, Vợ À! Li Hôn Nào Có Dễ

    1557 chương · ⭐ 6.6 · 11,917 lượt xem

  8. 8Cân Cả Thiên Hạ
    Cân Cả Thiên Hạ

    1547 chương · ⭐ 9.2 · 10,662 lượt xem

  9. 9Xuyên Nhanh: Pháo Hôi Nữ Phụ Muốn Phản Công
    Xuyên Nhanh: Pháo Hôi Nữ Phụ Muốn Phản Công

    1586 chương · ⭐ 7.3 · 9,482 lượt xem

  10. 10Ta Là Võ Học Gia
    Ta Là Võ Học Gia

    1255 chương · ⭐ 8.1 · 9,435 lượt xem

  11. 11Siêu Thần Yêu Nghiệt
    Siêu Thần Yêu Nghiệt

    1298 chương · ⭐ 8.7 · 9,412 lượt xem

  12. 12Lưu Đày Thần Y Mang Theo Không Gian Chạy Nạn
    Lưu Đày Thần Y Mang Theo Không Gian Chạy Nạn

    1270 chương · ⭐ 6.4 · 9,122 lượt xem

Truyện tương tự

Ảnh Đế Ẩn Hôn, Phải Công Khai RồiĐang ra
Ảnh Đế Ẩn Hôn, Phải Công Khai Rồi

Trĩ Dao

Ảnh Đế Ẩn Hôn, Phải Công Khai Rồi — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

19 chương8.0
Bạn Trai Siêu Có TiềnĐang ra
Bạn Trai Siêu Có Tiền

Lục Thiên

Bạn Trai Siêu Có Tiền — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

14 chương9.5
Tôi Nhận Nhầm Bạn TraiĐang ra
Tôi Nhận Nhầm Bạn Trai

Lạc Khê Nhi

Tôi Nhận Nhầm Bạn Trai — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

14 chương6.5
Nữ Phụ Độc Ác Yêu Tiền Như MạngĐang ra
Nữ Phụ Độc Ác Yêu Tiền Như Mạng

Tê Nha

Nữ Phụ Độc Ác Yêu Tiền Như Mạng — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

19 chương9.1
Tôi Nghe Thấy Tiếng Lòng Của SếpĐang ra
Tôi Nghe Thấy Tiếng Lòng Của Sếp

Zhihu

Tôi Nghe Thấy Tiếng Lòng Của Sếp — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

12 chương8.1
Có Nhục Đến Mấy Cũng Phải Yêu ĐươngĐang ra
Có Nhục Đến Mấy Cũng Phải Yêu Đương

Tạm Được Thôi

Có Nhục Đến Mấy Cũng Phải Yêu Đương — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

11 chương4.9
Thiếu Nữ Miệng Quạ ĐenĐang ra
Thiếu Nữ Miệng Quạ Đen

Lạc Khê Nhi

Thiếu Nữ Miệng Quạ Đen — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

10 chương8.6
Lòng Chỉ Hướng Về EmĐang ra
Lòng Chỉ Hướng Về Em

Vô Địch Tiểu Đoàn Đoàn

Lòng Chỉ Hướng Về Em — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

9 chương8.4

Câu hỏi thường gặp

Ông Chủ Ở Bên Cạnh Nhà Tôi nói về gì?

Tác giả: Thập Nhị Bôi Khả Khả Thể loại: Nguyên sang, Ngôn tình, Đô thị, Hài hước, Đoản văn, Đô thị tình duyên, 1v1, Thị giác nữ chủ, Ngôi thứ nhất Số chương: 4 chương Editor: Bộ Truyện Tâm Đắc Giới thiệu: Cả một buổi tối bật nhạc lên nghe nhưng không hề có tiếng động nào được phát ra. Một lát sau vị đại ca ở nhà bên cạnh ra ban công kêu: "Đừng có tăng âm lượng lên nữa, em đang kết nối với bluetoot

Ông Chủ Ở Bên Cạnh Nhà Tôi có bao nhiêu chương và đã hoàn thành chưa?

Truyện hiện có 4 chương, trạng thái: full. Chương mới nhất: Chương 4: Hoàn.

Ông Chủ Ở Bên Cạnh Nhà Tôi có đáng đọc không?

Ông Chủ Ở Bên Cạnh Nhà Tôi là truyện Hài Hước & Khác dài 4 chương trên Truyenvip. Hiện điểm đánh giá là 9.1/10 dựa trên đánh giá của độc giả. Trạng thái: Full — có thể có chương mới được cập nhật thường xuyên. Bạn có thể bấm "Đọc từ đầu" để vào chương 1 hoặc "Chương mới nhất" để xem cập nhật gần nhất.

Ai là tác giả của Ông Chủ Ở Bên Cạnh Nhà Tôi?

Truyện do tác giả Thập Nhị Bôi Khả Khả sáng tác. Bạn có thể xem các tác phẩm khác cùng tác giả ở trang tác giả.