TruyenVip
📖 Đọc ngay
Nàng Công Chúa Và Chàng Lọ Lem

Nàng Công Chúa Và Chàng Lọ Lem Full

Tác giả: Bạch Lam Độ

📚 30 chương👁 328 lượt xem8.6/10Full

Thông tin truyện

  • Tác giả: Bạch Lam Độ
  • Thể loại: Ngôn Tình, Sủng, Đô Thị
  • Trạng thái: Full

Chương mới nhất

Giới thiệu truyện Nàng Công Chúa Và Chàng Lọ Lem

Nàng Công Chúa Và Chàng Lọ Lem thu hút bởi cốt truyện đặc sắc và nhịp kể ổn định: tình tiết có lớp lang, vừa giữ sức căng vừa để người đọc kịp cảm nhận bối cảnh và cảm xúc nhân vật.

Cốt truyện, nhân vật và văn phong

Ngoài cốt truyện hấp dẫn, Nàng Công Chúa Và Chàng Lọ Lem còn gây ấn tượng bởi hệ thống nhân vật được xây dựng sâu sắc, mỗi nhân vật đều có câu chuyện và động cơ riêng. Văn phong lôi cuốn, nhiều tình tiết bất ngờ giúp người đọc khó rời mắt; cao trào dẫn dắt tự nhiên, vừa kịch tính vừa có lớp suy ngẫm về tâm lý và quan hệ nhân vật.

Đọc full tại Truyenvip

Đọc full online miễn phí trên Truyenvip, chương mới cập nhật nhanh; giao diện gọn, tiện mobile. Danh sách chương theo thứ tự; nút “Đọc truyện ngay” mở chương đầu tiên.

Danh sách chương (30)

Top truyện Ngôn Tình xem nhiều

Xem tất cả →
  1. 1Đệ Nhất Kiếm Thần
    Đệ Nhất Kiếm Thần

    11778 chương · ⭐ 6.5 · 84,829 lượt xem

  2. 2Chàng Rể Quyền Thế
    Chàng Rể Quyền Thế

    8001 chương · ⭐ 6.6 · 60,736 lượt xem

  3. 3Thần Y Trở Lại
    Thần Y Trở Lại

    6863 chương · ⭐ 6.4 · 49,022 lượt xem

  4. 4Xuyên Nhanh: Nữ Phối, Bình Tĩnh Một Chút
    Xuyên Nhanh: Nữ Phối, Bình Tĩnh Một Chút

    5818 chương · ⭐ 8.6 · 41,411 lượt xem

  5. 5Bạo Tiếu Sủng Phi: Gia Gia Ta Chờ Ngươi Bỏ Vợ (Song Thế Sủng Phi)
  6. 6Hậu Duệ Kiếm Thần
    Hậu Duệ Kiếm Thần

    4303 chương · ⭐ 7.0 · 31,569 lượt xem

  7. 7Chiến Thần Ở Rể
    Chiến Thần Ở Rể

    4049 chương · ⭐ 6.7 · 29,036 lượt xem

  8. 8Vợ Nhỏ Gả Thay Được Sủng Lên Mây
    Vợ Nhỏ Gả Thay Được Sủng Lên Mây

    4157 chương · ⭐ 7.6 · 27,953 lượt xem

  9. 9Thập Niên 90: Cô Là Bác Sĩ Ngoại Khoa Thiên Tài Siêu Hot
    Thập Niên 90: Cô Là Bác Sĩ Ngoại Khoa Thiên Tài Siêu Hot

    4607 chương · ⭐ 7.9 · 27,758 lượt xem

  10. 10Chàng Rể Chiến Thần
    Chàng Rể Chiến Thần

    3909 chương · ⭐ 7.9 · 25,741 lượt xem

  11. 11(Quyển 5) Mau Xuyên Nữ Phụ Bình Tĩnh Một Chút !!!
    (Quyển 5) Mau Xuyên Nữ Phụ Bình Tĩnh Một Chút !!!

    4578 chương · ⭐ 7.3 · 25,352 lượt xem

  12. 12Tiên Võ Truyền Kỳ
    Tiên Võ Truyền Kỳ

    3833 chương · ⭐ 7.1 · 24,413 lượt xem

Truyện tương tự

Thập Niên 80 Bị Ép Trở Thành Nữ Phụ Tối ThượngĐang ra
Thập Niên 80 Bị Ép Trở Thành Nữ Phụ Tối Thượng

Quan Oánh Oánh

Thập Niên 80 Bị Ép Trở Thành Nữ Phụ Tối Thượng — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

1256 chương7.7
Tổng Tài Bá Đạo Thật Trẻ ConĐang ra
Tổng Tài Bá Đạo Thật Trẻ Con

Tô Lạc Ly

Tổng Tài Bá Đạo Thật Trẻ Con — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

1610 chương6.7
Vưu Vật - Nhị HỉĐang ra
Vưu Vật - Nhị Hỉ

Nhị Hỉ

Vưu Vật - Nhị Hỉ — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

1251 chương8.1
Tình Yêu Ngọt Ngào Và Ấm ÁpĐang ra
Tình Yêu Ngọt Ngào Và Ấm Áp

657

Tình Yêu Ngọt Ngào Và Ấm Áp — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

1402 chương7.0
Trọng Sinh Hào Môn: Anh Hai Đừng Chạy!Đang ra
Trọng Sinh Hào Môn: Anh Hai Đừng Chạy!

PJH

Trọng Sinh Hào Môn: Anh Hai Đừng Chạy! — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

908 chương8.0
Vợ Nhỏ Mang Thai Hộ Của Tổng TàiĐang ra
Vợ Nhỏ Mang Thai Hộ Của Tổng Tài

Vân Bán Huyết

Vợ Nhỏ Mang Thai Hộ Của Tổng Tài — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

847 chương6.8
Nhặt Được Nữ Tổng Tài Xinh Đẹp Làm VợĐang ra
Nhặt Được Nữ Tổng Tài Xinh Đẹp Làm Vợ

Cá Koi

Nhặt Được Nữ Tổng Tài Xinh Đẹp Làm Vợ — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

943 chương7.1
Thập Niên 60: Cầm Nhầm Kịch Bản Nữ Phụ Làm GiàuĐang ra
Thập Niên 60: Cầm Nhầm Kịch Bản Nữ Phụ Làm Giàu

Lâm Bồ

Thập Niên 60: Cầm Nhầm Kịch Bản Nữ Phụ Làm Giàu — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

770 chương8.2

Câu hỏi thường gặp

Nàng Công Chúa Và Chàng Lọ Lem nói về gì?

VĂN ÁN: Thuở xưa khi Điền Thanh Trừng lựa chọn ở bên Đường Tư Nguyên, mọi người bên cạnh ai nấy đều phản đối, kể cho cô nghe vô số hệ luỵ đáng buồn khi cưới chồng nghèo (*), nhưng Điền Thanh Trừng vẫn dứt khoát kiên quyết đi theo Đường Tư Nguyên. N năm sau…… Đường Tư Nguyên đứng trên đỉnh cao xã hội, bấy giờ mọi người ai nấy lại rỉ rả bên tai, bảo anh mau chóng đổi một cô vợ trẻ trung xinh đẹp hơn

Nàng Công Chúa Và Chàng Lọ Lem có bao nhiêu chương và đã hoàn thành chưa?

Truyện hiện có 30 chương, trạng thái: full. Chương mới nhất: Chương 30: Ngoại truyện 2: Đường Thần Tinh.

Nàng Công Chúa Và Chàng Lọ Lem có đáng đọc không?

Nàng Công Chúa Và Chàng Lọ Lem là truyện Ngôn Tình & Sủng dài 30 chương trên Truyenvip. Hiện điểm đánh giá là 8.6/10 dựa trên đánh giá của độc giả. Trạng thái: Full — có thể có chương mới được cập nhật thường xuyên. Bạn có thể bấm "Đọc từ đầu" để vào chương 1 hoặc "Chương mới nhất" để xem cập nhật gần nhất.

Ai là tác giả của Nàng Công Chúa Và Chàng Lọ Lem?

Truyện do tác giả Bạch Lam Độ sáng tác. Bạn có thể xem các tác phẩm khác cùng tác giả ở trang tác giả.