TruyenVip
📖 Đọc ngay
Hoàng Huynh

Hoàng Huynh Full

Tác giả: Lê Hoa Yên Vũ

📚 9 chương👁 107 lượt xem7.1/10Full

Thông tin truyện

  • Tác giả: Lê Hoa Yên Vũ
  • Thể loại: Cổ Đại, Ngược, Đam Mỹ
  • Trạng thái: Full

Chương mới nhất

Giới thiệu truyện Hoàng Huynh

Hoàng Huynh thu hút bởi cốt truyện đặc sắc và nhịp kể ổn định: tình tiết có lớp lang, vừa giữ sức căng vừa để người đọc kịp cảm nhận bối cảnh và cảm xúc nhân vật.

Cốt truyện, nhân vật và văn phong

Ngoài cốt truyện hấp dẫn, Hoàng Huynh còn gây ấn tượng bởi hệ thống nhân vật được xây dựng sâu sắc, mỗi nhân vật đều có câu chuyện và động cơ riêng. Văn phong lôi cuốn, nhiều tình tiết bất ngờ giúp người đọc khó rời mắt; cao trào dẫn dắt tự nhiên, vừa kịch tính vừa có lớp suy ngẫm về tâm lý và quan hệ nhân vật.

Đọc full tại Truyenvip

Đọc full online miễn phí trên Truyenvip, chương mới cập nhật nhanh; giao diện gọn, tiện mobile. Danh sách chương theo thứ tự; nút “Đọc truyện ngay” mở chương đầu tiên.

Danh sách chương (9)

Top truyện Cổ Đại xem nhiều

Xem tất cả →
  1. 1Phong Thần Châu
    Phong Thần Châu

    10919 chương · ⭐ 7.2 · 119,046 lượt xem

  2. 2Xuyên Nhanh: Nữ Phối, Bình Tĩnh Một Chút
    Xuyên Nhanh: Nữ Phối, Bình Tĩnh Một Chút

    5818 chương · ⭐ 8.6 · 58,459 lượt xem

  3. 3Bạo Tiếu Sủng Phi: Gia Gia Ta Chờ Ngươi Bỏ Vợ (Song Thế Sủng Phi)
  4. 4Bá Võ - Khai Hoang
    Bá Võ - Khai Hoang

    2690 chương · ⭐ 9.3 · 45,403 lượt xem

  5. 5Xuyên Việt Du Long Hí Phượng: Thiên Tài Tiểu Vương Phi
    Xuyên Việt Du Long Hí Phượng: Thiên Tài Tiểu Vương Phi

    2413 chương · ⭐ 8.0 · 24,913 lượt xem

  6. 6[Xuyên Nhanh] Thực Hiện Nguyện Vọng Của Nữ Phụ
    [Xuyên Nhanh] Thực Hiện Nguyện Vọng Của Nữ Phụ

    1960 chương · ⭐ 8.3 · 22,637 lượt xem

  7. 7Tối Cường Thần Thoại Đế Hoàng
    Tối Cường Thần Thoại Đế Hoàng

    2383 chương · ⭐ 7.9 · 21,480 lượt xem

  8. 8Cung Nữ Thượng Vị Ký: Nhất Phẩm Hoàng Quý Phi
    Cung Nữ Thượng Vị Ký: Nhất Phẩm Hoàng Quý Phi

    1829 chương · ⭐ 7.1 · 21,310 lượt xem

  9. 9Khánh Dư Niên
    Khánh Dư Niên

    2095 chương · ⭐ 7.8 · 21,047 lượt xem

  10. 10Phế Sài Muốn Nghịch Thiên: Ma Đế Cuồng Phi
    Phế Sài Muốn Nghịch Thiên: Ma Đế Cuồng Phi

    1801 chương · ⭐ 8.2 · 20,896 lượt xem

  11. 11Thần Y Vương Phi: Vương Gia Tránh Ra
    Thần Y Vương Phi: Vương Gia Tránh Ra

    1868 chương · ⭐ 8.5 · 20,472 lượt xem

  12. 12Quái Phi Thiên Hạ
    Quái Phi Thiên Hạ

    1639 chương · ⭐ 8.8 · 18,337 lượt xem

Truyện tương tự

Khuynh Tẫn Thiên Hạ – Loạn Thế Phồn HoaĐang ra
Khuynh Tẫn Thiên Hạ – Loạn Thế Phồn Hoa

Thương Hải Di Mặc

Khuynh Tẫn Thiên Hạ – Loạn Thế Phồn Hoa — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

198 chương9.4
Trẫm Mang Thai Con Của Phản Tướng Kiếp TrướcĐang ra
Trẫm Mang Thai Con Của Phản Tướng Kiếp Trước

Chỉ Ninh

Trẫm Mang Thai Con Của Phản Tướng Kiếp Trước — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

117 chương9.0
Trẫm Lại Trở Về Rồi - Trường Nhạc Tư ƯơngĐang ra
Trẫm Lại Trở Về Rồi - Trường Nhạc Tư Ương

Trường Nhạc Tư Ương

Trẫm Lại Trở Về Rồi - Trường Nhạc Tư Ương — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

146 chương8.7
Gả Cho Địch Tướng - Miêu Nhất ThanhĐang ra
Gả Cho Địch Tướng - Miêu Nhất Thanh

Miêu Nhất Thanh

Gả Cho Địch Tướng - Miêu Nhất Thanh — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

144 chương6.5
[Quyển 1] Tru Tâm Chi TộiĐang ra
[Quyển 1] Tru Tâm Chi Tội

Đào Từ Bằng Khắc Thiếu Niên

[Quyển 1] Tru Tâm Chi Tội — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

124 chương7.9
Các Nguyên Soái Đồng Loạt Đòi Ly HônĐang ra
Các Nguyên Soái Đồng Loạt Đòi Ly Hôn

Long Thất

Các Nguyên Soái Đồng Loạt Đòi Ly Hôn — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

114 chương9.5
Trọng Sinh Chỉ Thuộc Về Hoàng HậuĐang ra
Trọng Sinh Chỉ Thuộc Về Hoàng Hậu

Tử Nguyệt Sa Y

Trọng Sinh Chỉ Thuộc Về Hoàng Hậu — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

141 chương8.7
[Quyển 2] Tru Tâm Chi TộiĐang ra
[Quyển 2] Tru Tâm Chi Tội

Đào Từ Bằng Khắc Thiếu Niên

[Quyển 2] Tru Tâm Chi Tội — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

129 chương7.8

Câu hỏi thường gặp

Hoàng Huynh nói về gì?

Thể loại: cung đình, huynh đệ văn, ngược luyến, HE Đối với vị hoàng huynh của mình, Cao Thiên chính là không còn biện pháp nào để đối phó nên mới soái vị. Hắn dành tình cảm cho Cao ca, cũng chưa từng có ý định đem chuyện đó giấu đi. Nhưng người kia lại ngu ngốc nhiều lần cự tuyệt hắn, trốn tránh hắn. Sau khi soán vị thật sự người kia vẫn còn vô tâm không để ý. Ta liền đưa y đến mỏ đá, để cho hắn c

Hoàng Huynh có bao nhiêu chương và đã hoàn thành chưa?

Truyện hiện có 9 chương, trạng thái: full. Chương mới nhất: Chương 9.

Hoàng Huynh có đáng đọc không?

Hoàng Huynh là truyện Cổ Đại & Ngược dài 9 chương trên Truyenvip. Hiện điểm đánh giá là 7.1/10 dựa trên đánh giá của độc giả. Trạng thái: Full — có thể có chương mới được cập nhật thường xuyên. Bạn có thể bấm "Đọc từ đầu" để vào chương 1 hoặc "Chương mới nhất" để xem cập nhật gần nhất.

Ai là tác giả của Hoàng Huynh?

Truyện do tác giả Lê Hoa Yên Vũ sáng tác. Bạn có thể xem các tác phẩm khác cùng tác giả ở trang tác giả.