TruyenVip
📖 Đọc ngay
Cô Học Trò Đào Hoa & Các Cô Giáo Si Tình

Cô Học Trò Đào Hoa & Các Cô Giáo Si Tình Full

Tác giả: Minh Tinh Sao Hỏa

📚 28 chương👁 266 lượt xem6.8/10Full

Thông tin truyện

  • Tác giả: Minh Tinh Sao Hỏa
  • Thể loại: Bách Hợp, Khác, Đô Thị
  • Trạng thái: Full

Chương mới nhất

Giới thiệu truyện Cô Học Trò Đào Hoa & Các Cô Giáo Si Tình

Cô Học Trò Đào Hoa & Các Cô Giáo Si Tình thu hút bởi cốt truyện đặc sắc và nhịp kể ổn định: tình tiết có lớp lang, vừa giữ sức căng vừa để người đọc kịp cảm nhận bối cảnh và cảm xúc nhân vật.

Cốt truyện, nhân vật và văn phong

Ngoài cốt truyện hấp dẫn, Cô Học Trò Đào Hoa & Các Cô Giáo Si Tình còn gây ấn tượng bởi hệ thống nhân vật được xây dựng sâu sắc, mỗi nhân vật đều có câu chuyện và động cơ riêng. Văn phong lôi cuốn, nhiều tình tiết bất ngờ giúp người đọc khó rời mắt; cao trào dẫn dắt tự nhiên, vừa kịch tính vừa có lớp suy ngẫm về tâm lý và quan hệ nhân vật.

Đọc full tại Truyenvip

Đọc full online miễn phí trên Truyenvip, chương mới cập nhật nhanh; giao diện gọn, tiện mobile. Danh sách chương theo thứ tự; nút “Đọc truyện ngay” mở chương đầu tiên.

Danh sách chương (28)

Top truyện Bách Hợp xem nhiều

Xem tất cả →
  1. 1Rể Quý Trời Cho
    Rể Quý Trời Cho

    2205 chương · ⭐ 7.4 · 23,504 lượt xem

  2. 2Dò Hư Lăng (Hiện Đại Thiên)
    Dò Hư Lăng (Hiện Đại Thiên)

    525 chương · ⭐ 9.2 · 4,762 lượt xem

  3. 3365 Cách Sống Sót Với Độ Khó Cao
    365 Cách Sống Sót Với Độ Khó Cao

    187 chương · ⭐ 8.5 · 2,996 lượt xem

  4. 4Hoan Nghênh Đi Tới Dưỡng Lão Tiểu Thế Giới
    Hoan Nghênh Đi Tới Dưỡng Lão Tiểu Thế Giới

    198 chương · ⭐ 6.6 · 2,849 lượt xem

  5. 5Giang Hồ Khắp Nơi Là Áo Choàng
    Giang Hồ Khắp Nơi Là Áo Choàng

    183 chương · ⭐ 6.5 · 2,692 lượt xem

  6. 6Ái Phi Của Nữ Đế
    Ái Phi Của Nữ Đế

    200 chương · ⭐ 6.7 · 2,652 lượt xem

  7. 7Ta Thật Không Nghĩ Cùng Hắc Nguyệt Quang Nữ Chủ HE
    Ta Thật Không Nghĩ Cùng Hắc Nguyệt Quang Nữ Chủ HE

    171 chương · ⭐ 6.9 · 2,383 lượt xem

  8. 8Sư Phụ Mang Thai Con Của Ai
    Sư Phụ Mang Thai Con Của Ai

    185 chương · ⭐ 7.5 · 2,301 lượt xem

  9. 9Chuyện Ta Không Biết
    Chuyện Ta Không Biết

    170 chương · ⭐ 7.8 · 2,294 lượt xem

  10. 10Con Đường Giải Oan Của Nữ Pháp Y
    Con Đường Giải Oan Của Nữ Pháp Y

    170 chương · ⭐ 8.0 · 2,285 lượt xem

  11. 11Trọng Sinh HE Với Đối Thủ Một Mất Một Còn
    Trọng Sinh HE Với Đối Thủ Một Mất Một Còn

    199 chương · ⭐ 7.8 · 2,271 lượt xem

  12. 12Cô Vợ Ảnh Hậu
    Cô Vợ Ảnh Hậu

    194 chương · ⭐ 9.3 · 2,242 lượt xem

Truyện tương tự

Con Đường Giải Oan Của Nữ Pháp YĐang ra
Con Đường Giải Oan Của Nữ Pháp Y

Giản Khuyết

Con Đường Giải Oan Của Nữ Pháp Y — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

170 chương8.0
Trọng Sinh HE Với Đối Thủ Một Mất Một CònĐang ra
Trọng Sinh HE Với Đối Thủ Một Mất Một Còn

Yêm Đả Đích Khứ Ai Cập

Trọng Sinh HE Với Đối Thủ Một Mất Một Còn — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

199 chương7.8
Toàn Thế Giới Đều Đợi Ngươi Động TâmĐang ra
Toàn Thế Giới Đều Đợi Ngươi Động Tâm

Tố Tây

Toàn Thế Giới Đều Đợi Ngươi Động Tâm — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

163 chương9.2
Lảng Tránh Ái Muội - Đông Nhật Giải PhẫuĐang ra
Lảng Tránh Ái Muội - Đông Nhật Giải Phẫu

Đông Nhật Giải Phẫu

Lảng Tránh Ái Muội - Đông Nhật Giải Phẫu — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

138 chương9.0
Hoa Hồng Đỏ - Túy Phong LâmĐang ra
Hoa Hồng Đỏ - Túy Phong Lâm

Túy Phong Lâm

Hoa Hồng Đỏ - Túy Phong Lâm — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

154 chương8.0
Bên Lề Sự Cố Ngoài Ý MuốnĐang ra
Bên Lề Sự Cố Ngoài Ý Muốn

Thái Hữu Nhiễm

Bên Lề Sự Cố Ngoài Ý Muốn — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

157 chương8.5
Quan Hệ Đối ĐẳngĐang ra
Quan Hệ Đối Đẳng

Thời Thiên Từ

Quan Hệ Đối Đẳng — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

145 chương7.6
Vô Tình Ái Thất Nữ Lão Sư - Thiên LangĐang ra
Vô Tình Ái Thất Nữ Lão Sư - Thiên Lang

Thiên Lang

Vô Tình Ái Thất Nữ Lão Sư - Thiên Lang — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

133 chương7.6

Câu hỏi thường gặp

Cô Học Trò Đào Hoa & Các Cô Giáo Si Tình nói về gì?

Tác giả: Minh Tinh Sao Hỏa Thể loại: Bách Hợp, Đô Thị, Vườn Trường... Giới thiệu: Nói về 1 cô học trò bề ngoài tinh nghịch nhưng miệng lưỡi ngọt ngào làm đắm say các cô giáo của mình,đào hoa là tính trời ban,cộng thêm tính lăng nhăng vốn có của mình cô ấy bắt cá ko phải bằng tay nữa mà bằng cả lưới..Tình yêu đồng giới, Sự trừng phạt,sự ngọt ngào đan xen nhau để làm cho câu chuyện về Spanking đỡ nh

Cô Học Trò Đào Hoa & Các Cô Giáo Si Tình có bao nhiêu chương và đã hoàn thành chưa?

Truyện hiện có 28 chương, trạng thái: full. Chương mới nhất: Chương 28: [End].

Cô Học Trò Đào Hoa & Các Cô Giáo Si Tình có đáng đọc không?

Cô Học Trò Đào Hoa & Các Cô Giáo Si Tình là truyện Bách Hợp & Khác dài 28 chương trên Truyenvip. Hiện điểm đánh giá là 6.8/10 dựa trên đánh giá của độc giả. Trạng thái: Full — có thể có chương mới được cập nhật thường xuyên. Bạn có thể bấm "Đọc từ đầu" để vào chương 1 hoặc "Chương mới nhất" để xem cập nhật gần nhất.

Ai là tác giả của Cô Học Trò Đào Hoa & Các Cô Giáo Si Tình?

Truyện do tác giả Minh Tinh Sao Hỏa sáng tác. Bạn có thể xem các tác phẩm khác cùng tác giả ở trang tác giả.