TruyenVip
📖 Đọc ngay
Chuyến Tàu Về Phía Nam

Chuyến Tàu Về Phía Nam Full

Tác giả: Khuyết Danh

📚 27 chương👁 208 lượt xem7.8/10Full

Thông tin truyện

  • Tác giả: Khuyết Danh
  • Thể loại: Ngôn Tình, Trọng Sinh, Đô Thị
  • Trạng thái: Full

Chương mới nhất

Giới thiệu truyện Chuyến Tàu Về Phía Nam

Chuyến Tàu Về Phía Nam thu hút bởi cốt truyện đặc sắc và nhịp kể ổn định: tình tiết có lớp lang, vừa giữ sức căng vừa để người đọc kịp cảm nhận bối cảnh và cảm xúc nhân vật.

Cốt truyện, nhân vật và văn phong

Ngoài cốt truyện hấp dẫn, Chuyến Tàu Về Phía Nam còn gây ấn tượng bởi hệ thống nhân vật được xây dựng sâu sắc, mỗi nhân vật đều có câu chuyện và động cơ riêng. Văn phong lôi cuốn, nhiều tình tiết bất ngờ giúp người đọc khó rời mắt; cao trào dẫn dắt tự nhiên, vừa kịch tính vừa có lớp suy ngẫm về tâm lý và quan hệ nhân vật.

Đọc full tại Truyenvip

Đọc full online miễn phí trên Truyenvip, chương mới cập nhật nhanh; giao diện gọn, tiện mobile. Danh sách chương theo thứ tự; nút “Đọc truyện ngay” mở chương đầu tiên.

Danh sách chương (27)

Top truyện Ngôn Tình xem nhiều

Xem tất cả →
  1. 1Đệ Nhất Kiếm Thần
    Đệ Nhất Kiếm Thần

    11778 chương · ⭐ 6.5 · 103,653 lượt xem

  2. 2Chàng Rể Quyền Thế
    Chàng Rể Quyền Thế

    8001 chương · ⭐ 6.6 · 72,224 lượt xem

  3. 3Thần Y Trở Lại
    Thần Y Trở Lại

    6863 chương · ⭐ 6.4 · 57,197 lượt xem

  4. 4Xuyên Nhanh: Nữ Phối, Bình Tĩnh Một Chút
    Xuyên Nhanh: Nữ Phối, Bình Tĩnh Một Chút

    5818 chương · ⭐ 8.6 · 47,233 lượt xem

  5. 5Bạo Tiếu Sủng Phi: Gia Gia Ta Chờ Ngươi Bỏ Vợ (Song Thế Sủng Phi)
  6. 6Thập Niên 90: Cô Là Bác Sĩ Ngoại Khoa Thiên Tài Siêu Hot
    Thập Niên 90: Cô Là Bác Sĩ Ngoại Khoa Thiên Tài Siêu Hot

    4607 chương · ⭐ 7.9 · 39,820 lượt xem

  7. 7Chiến Thần Ở Rể
    Chiến Thần Ở Rể

    4049 chương · ⭐ 6.7 · 35,479 lượt xem

  8. 8Hậu Duệ Kiếm Thần
    Hậu Duệ Kiếm Thần

    4303 chương · ⭐ 7.0 · 35,068 lượt xem

  9. 9Vợ Nhỏ Gả Thay Được Sủng Lên Mây
    Vợ Nhỏ Gả Thay Được Sủng Lên Mây

    4157 chương · ⭐ 7.6 · 32,356 lượt xem

  10. 10(Quyển 5) Mau Xuyên Nữ Phụ Bình Tĩnh Một Chút !!!
    (Quyển 5) Mau Xuyên Nữ Phụ Bình Tĩnh Một Chút !!!

    4578 chương · ⭐ 7.3 · 30,740 lượt xem

  11. 11Tổng Tài Anh Quá Bá Đạo Rồi
    Tổng Tài Anh Quá Bá Đạo Rồi

    4621 chương · ⭐ 7.2 · 29,246 lượt xem

  12. 12Đỉnh Phong Thiên Hạ
    Đỉnh Phong Thiên Hạ

    4732 chương · ⭐ 6.4 · 28,811 lượt xem

Truyện tương tự

Thập Niên 90: Cô Là Bác Sĩ Ngoại Khoa Thiên Tài Siêu HotĐang ra
Thập Niên 90: Cô Là Bác Sĩ Ngoại Khoa Thiên Tài Siêu Hot

Phì Mẹ Hướng Thiện

Thập Niên 90: Cô Là Bác Sĩ Ngoại Khoa Thiên Tài Siêu Hot — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

4607 chương7.9
Tiên Đế Trùng SinhĐang ra
Tiên Đế Trùng Sinh

Lam Phong

Tiên Đế Trùng Sinh — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

1107 chương5.5
Thập Niên 80 Bị Ép Trở Thành Nữ Phụ Tối ThượngĐang ra
Thập Niên 80 Bị Ép Trở Thành Nữ Phụ Tối Thượng

Quan Oánh Oánh

Thập Niên 80 Bị Ép Trở Thành Nữ Phụ Tối Thượng — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

1256 chương7.7
Sống Lại Trước Mạt Thế, Tích Trữ Hàng Tỷ Vật Tư Rồi Điên Cuồng Tàn SátĐang ra
Sống Lại Trước Mạt Thế, Tích Trữ Hàng Tỷ Vật Tư Rồi Điên Cuồng Tàn Sát

Cẩm Thành Lí

Sống Lại Trước Mạt Thế, Tích Trữ Hàng Tỷ Vật Tư Rồi Điên Cuồng Tàn Sát — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

856 chương8.7
Thập Niên: Ăn Hại Xuyên Thành Pháo HôiĐang ra
Thập Niên: Ăn Hại Xuyên Thành Pháo Hôi

Vũ Lạc Song Liêm

Thập Niên: Ăn Hại Xuyên Thành Pháo Hôi — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

790 chương7.8
Quân Hôn Ngọt Ngào, Cùng Nuôi Con Hằng NgàyĐang ra
Quân Hôn Ngọt Ngào, Cùng Nuôi Con Hằng Ngày

Bặc Nguyên

Quân Hôn Ngọt Ngào, Cùng Nuôi Con Hằng Ngày — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

862 chương8.4
Xuyên Thành Nữ Chính Trùng Sinh Cực PhẩmĐang ra
Xuyên Thành Nữ Chính Trùng Sinh Cực Phẩm

Điềm Cao Miêu Miêu

Xuyên Thành Nữ Chính Trùng Sinh Cực Phẩm — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

759 chương7.6
Thập Niên 70 Em Gái Ghẻ Trọng SinhĐang ra
Thập Niên 70 Em Gái Ghẻ Trọng Sinh

Ngũ Diệp Đàm

Thập Niên 70 Em Gái Ghẻ Trọng Sinh — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

630 chương6.9

Câu hỏi thường gặp

Chuyến Tàu Về Phía Nam nói về gì?

“Chào đồng chí, tôi đến để nộp đơn xin ly hôn.” Mười phút sau, Lục Uyển Hà cầm bản đơn ly hôn mới tinh, sải bước rời khỏi trụ sở văn phòng. Cô nhìn chằm chằm ba chữ “Nghiêm Diêu Phong” in rõ trên đó, tim như bị ai đó đâm một nhát, suy nghĩ trôi dạt về tận quá khứ. Nghiêm Diêu Phong là chồng cô, cũng là người mà kiếp trước cô đã yêu suốt cả đời. Nhưng người tình đầu của anh — Từ Anh Thục — lại là c

Chuyến Tàu Về Phía Nam có bao nhiêu chương và đã hoàn thành chưa?

Truyện hiện có 27 chương, trạng thái: full. Chương mới nhất: Chương 27: Hoàn.

Chuyến Tàu Về Phía Nam có đáng đọc không?

Chuyến Tàu Về Phía Nam là truyện Ngôn Tình & Trọng Sinh dài 27 chương trên Truyenvip. Hiện điểm đánh giá là 7.8/10 dựa trên đánh giá của độc giả. Trạng thái: Full — có thể có chương mới được cập nhật thường xuyên. Bạn có thể bấm "Đọc từ đầu" để vào chương 1 hoặc "Chương mới nhất" để xem cập nhật gần nhất.

Ai là tác giả của Chuyến Tàu Về Phía Nam?

Truyện do tác giả Khuyết Danh sáng tác. Bạn có thể xem các tác phẩm khác cùng tác giả ở trang tác giả.