TruyenVip
📖 Đọc ngay
Âm Dương Thần Thám

Âm Dương Thần Thám Full

Tác giả: Hàn Tuyết Lãnh

📚 29 chương👁 327 lượt xem7.9/10Đang ra

Thông tin truyện

  • Tác giả: Hàn Tuyết Lãnh
  • Thể loại: Cổ Đại, Huyền Huyễn, Hài Hước, Trinh Thám, Xuyên Không, Đam Mỹ
  • Trạng thái: Đang ra

Chương mới nhất

Giới thiệu truyện Âm Dương Thần Thám

Âm Dương Thần Thám thu hút bởi cốt truyện đặc sắc và nhịp kể ổn định: tình tiết có lớp lang, vừa giữ sức căng vừa để người đọc kịp cảm nhận bối cảnh và cảm xúc nhân vật.

Cốt truyện, nhân vật và văn phong

Ngoài cốt truyện hấp dẫn, Âm Dương Thần Thám còn gây ấn tượng bởi hệ thống nhân vật được xây dựng sâu sắc, mỗi nhân vật đều có câu chuyện và động cơ riêng. Văn phong lôi cuốn, nhiều tình tiết bất ngờ giúp người đọc khó rời mắt; cao trào dẫn dắt tự nhiên, vừa kịch tính vừa có lớp suy ngẫm về tâm lý và quan hệ nhân vật.

Đọc full tại Truyenvip

Đọc full online miễn phí trên Truyenvip, chương mới cập nhật nhanh; giao diện gọn, tiện mobile. Danh sách chương theo thứ tự; nút “Đọc truyện ngay” mở chương đầu tiên.

Danh sách chương (29)

Top truyện Cổ Đại xem nhiều

Xem tất cả →
  1. 1Phong Thần Châu
    Phong Thần Châu

    10919 chương · ⭐ 7.2 · 97,711 lượt xem

  2. 2Xuyên Nhanh: Nữ Phối, Bình Tĩnh Một Chút
    Xuyên Nhanh: Nữ Phối, Bình Tĩnh Một Chút

    5818 chương · ⭐ 8.6 · 47,285 lượt xem

  3. 3Bạo Tiếu Sủng Phi: Gia Gia Ta Chờ Ngươi Bỏ Vợ (Song Thế Sủng Phi)
  4. 4Bá Võ - Khai Hoang
    Bá Võ - Khai Hoang

    2690 chương · ⭐ 9.3 · 40,446 lượt xem

  5. 5[Xuyên Nhanh] Thực Hiện Nguyện Vọng Của Nữ Phụ
    [Xuyên Nhanh] Thực Hiện Nguyện Vọng Của Nữ Phụ

    1960 chương · ⭐ 8.3 · 19,145 lượt xem

  6. 6Cung Nữ Thượng Vị Ký: Nhất Phẩm Hoàng Quý Phi
    Cung Nữ Thượng Vị Ký: Nhất Phẩm Hoàng Quý Phi

    1829 chương · ⭐ 7.1 · 17,931 lượt xem

  7. 7Xuyên Việt Du Long Hí Phượng: Thiên Tài Tiểu Vương Phi
    Xuyên Việt Du Long Hí Phượng: Thiên Tài Tiểu Vương Phi

    2413 chương · ⭐ 8.0 · 17,192 lượt xem

  8. 8Tối Cường Thần Thoại Đế Hoàng
    Tối Cường Thần Thoại Đế Hoàng

    2383 chương · ⭐ 7.9 · 15,878 lượt xem

  9. 9Thần Y Vương Phi: Vương Gia Tránh Ra
    Thần Y Vương Phi: Vương Gia Tránh Ra

    1868 chương · ⭐ 8.5 · 15,403 lượt xem

  10. 10Rể Ngoan Xuống Núi, Tu Thành Chính Quả
    Rể Ngoan Xuống Núi, Tu Thành Chính Quả

    1459 chương · ⭐ 6.7 · 15,233 lượt xem

  11. 11Khánh Dư Niên
    Khánh Dư Niên

    2095 chương · ⭐ 7.8 · 13,404 lượt xem

  12. 12Phế Sài Muốn Nghịch Thiên: Ma Đế Cuồng Phi
    Phế Sài Muốn Nghịch Thiên: Ma Đế Cuồng Phi

    1801 chương · ⭐ 8.2 · 13,263 lượt xem

Truyện tương tự

Bạch Nguyệt Quang Nam Thần Tự Cứu Hệ ThốngĐang ra
Bạch Nguyệt Quang Nam Thần Tự Cứu Hệ Thống

Tây Khứ Đích Thương Hiệp

Bạch Nguyệt Quang Nam Thần Tự Cứu Hệ Thống — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

153 chương8.8
Ta Mang Theo Tiểu Thụ Đi Dưỡng ThaiĐang ra
Ta Mang Theo Tiểu Thụ Đi Dưỡng Thai

PhongTuLinh

Ta Mang Theo Tiểu Thụ Đi Dưỡng Thai — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

78 chương8.4
Nghiệt Đồ! Đừng Nắm Lông Vi Sư!Đang ra
Nghiệt Đồ! Đừng Nắm Lông Vi Sư!

Trọc Tửu Nhuận Hầu

Nghiệt Đồ! Đừng Nắm Lông Vi Sư! — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

65 chương8.8
Ngày Nào Ma Tôn Sư Đệ Cũng Thả Thính TôiĐang ra
Ngày Nào Ma Tôn Sư Đệ Cũng Thả Thính Tôi

Lung Nhất Tiếu

Ngày Nào Ma Tôn Sư Đệ Cũng Thả Thính Tôi — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

150 chương8.6
Công Lược Lĩnh Chủ Thành Phố Ngầm KiaĐang ra
Công Lược Lĩnh Chủ Thành Phố Ngầm Kia

Khởi Cá Danh Na Ma Nan

Công Lược Lĩnh Chủ Thành Phố Ngầm Kia — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

116 chương7.2
Nam Hậu Pháo Hôi Của Bạo QuânĐang ra
Nam Hậu Pháo Hôi Của Bạo Quân

Quyển Quyển Miêu

Nam Hậu Pháo Hôi Của Bạo Quân — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

153 chương8.3
Cầm Hóa Nhiếp Bất PhàmĐang ra
Cầm Hóa Nhiếp Bất Phàm

Tuyết Nguyên U Linh

Cầm Hóa Nhiếp Bất Phàm — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

113 chương9.3
Đạo Lữ Nói Hắn Muốn Thoái Hôn!Đang ra
Đạo Lữ Nói Hắn Muốn Thoái Hôn!

Nguyệt Lí Đăng

Đạo Lữ Nói Hắn Muốn Thoái Hôn! — đọc online miễn phí tại Truyenvip, cập nhật chương mới liên tục.

85 chương8.9

Câu hỏi thường gặp

Âm Dương Thần Thám nói về gì?

Thể loại: Xuyên không, Đồng nhân Khai Phong phủ, Huyền huyễn, có chút đam mỹ Nhân vật chính: Dương Tiễn, Triển Chiêu, Bạch Ngọc Đường Nhân vật phụ: Bao Chửng, Công Tôn Sách, tứ đại hộ vệ, Hạo Thiên Khuyển ...vv..vv... Nhị Lang Thần Dương Tiễn - Đường đường là một tướng quân nhà trời lại bị tên Thái Thượng lão quân lòng dạ thúi thù dai, Ngọc Đế vô trách nhiệm cùng một vị Vương Mẫu nương nương e sợ

Âm Dương Thần Thám có bao nhiêu chương và đã hoàn thành chưa?

Truyện hiện có 29 chương, trạng thái: đang ra. Chương mới nhất: Chương 30: Gặp mặt Rết Tinh (Thượng).

Âm Dương Thần Thám có đáng đọc không?

Âm Dương Thần Thám là truyện Cổ Đại & Huyền Huyễn dài 29 chương trên Truyenvip. Hiện điểm đánh giá là 7.9/10 dựa trên đánh giá của độc giả. Trạng thái: Đang ra — có thể có chương mới được cập nhật thường xuyên. Bạn có thể bấm "Đọc từ đầu" để vào chương 1 hoặc "Chương mới nhất" để xem cập nhật gần nhất.

Ai là tác giả của Âm Dương Thần Thám?

Truyện do tác giả Hàn Tuyết Lãnh sáng tác. Bạn có thể xem các tác phẩm khác cùng tác giả ở trang tác giả.